വിനുമോഹന്‍ നായകനാകുന്ന പുതിയ സിനിമ: സ്ഥാനത്തിന്റെ പോസ്റ്റര്‍ പുറത്തിറങ്ങി

ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം

വിനു മോഹനെ നായകനാക്കി ആര്‍എംകെ പ്രൊഡക്ഷന്‍സിന്റെ ബാനറില്‍ ശിവപ്രസാദ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് സ്ഥാനം. ആര്‍ രാജന്‍ നായരാണ് നിര്‍മ്മാണം .സ്ഥാനത്തിന്റെ ഒഫിഷ്യല്‍ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പേജിലൂടെയാണ് പോസ്റ്റര്‍ പുറത്തിറക്കിയത്. ഈ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം തിരുവല്ലയിലും പരിസരപ്രദേശങ്ങളിലും പുരോഗമിക്കുകയാണ്.

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടന്‍ പദ്മശ്രീ മധു ഒരു മികച്ച കഥാപാത്രമായി എത്തുന്ന ചിത്രം ഓണത്തിനു ശേഷം തീയറ്ററുകളില്‍ എത്തും. ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി കലോത്സവത്തില്‍ മികച്ച നടിയായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട മാളവിക ആണ് ചിത്രത്തിലെ നായിക.
ജോയ് മാത്യു , സുനില്‍ സുഗത ,കെ.പി.എ.സി.ലളിത , രാകേന്ദു ,ചെത്തിപ്പുഴ വത്സമ്മ ,ലക്ഷ്മി,ശൈലജ ,വിഷ്ണു ,തിരുവല്ല സാബു, പദ്മനാഭന്‍ തമ്പി ,ഹരിലാല്‍ തുടങ്ങി വലിയ താരനിര ചിത്രത്തിലുണ്ട് . ഛായാഗ്രഹണം ശരത് ഗാന രചന കെ.ജയകുമാര്‍,സംഗീതം ഡോ: സാം കടമ്മനിട്ട ,എഡിറ്റിങ് സിദ്ധാര്‍ത്ഥ ശിവ , പ്രൊഡക്ഷന്‍ ഡിസൈനര്‍ അനില്‍ കെ.പെണ്ണുക്കര. കലാസംവിധാനം കെ.ഗിരീഷ് ,പ്രൊഡക്ഷന്‍ കണ്‍ട്രോളര്‍ ജയേഷ്,ചമയംപട്ടണം റഷീദ്, ശബ്ദലേഖനം ഹരികുമാര്‍ ,മുഖ്യ സംവിധാന സഹായികള്‍ സുനില്‍ സ്കറിയ മാത്യു ,വിനോദ് വിശ്വം ,സംവിധാന സഹായികള്‍പ്രവീണ്‍ ബി സാമുവേല്‍,അജിത് കുമാര്‍,പ്രൊഡക്ഷന്‍ കോ ഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍ അര്‍ജുന്‍ ആയിലത്ത്, നിശ്ചല ഛായാഗ്രഹണം ദീപ അലക്‌സ്,ഷിജു സി ബാലന്‍,വാര്‍ത്താ വിതരണം എ‌.എസ് ദിനേശ് , ടൈറ്റില്‍ ഡിസൈന്‍ ബിജൂസ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Time limit is exhausted. Please reload the CAPTCHA.