28കാരിയെ ചാക്കില്‍കെട്ടി റോഡരികില്‍ തള്ളി : യുവതിയെ ഭര്‍ത്താവും സഹോദരന്‍മാരും ചേര്‍ന്ന് മാനഭംഗപ്പെടുത്തി

ഇന്‍ഡോര്‍: ഗാര്‍ഹിക പീഡനക്കേസില്‍ ഒത്തുതീര്‍പ്പിന് തയാറാകാത്തതിനെ തുടര്‍ന്ന് യുവതിയെ ഭര്‍ത്താവും സഹോദരന്‍മാരും ചേര്‍ന്ന് മാനഭംഗത്തിനിരയാക്കി. ഇതിനുശേഷം 28കാരിയെ ചാക്കിലാക്കി വഴിയരികില്‍ ഉപേക്ഷിച്ചതായും പരാതിയില്‍ പറയുന്നു. മധ്യപ്രദേശിലെ ഇന്‍ഡോറിലാണ് സംഭവം. ഉജ്ജയിന്‍കാരിയായ യുവതിയാണ് ആക്രമണത്തിനിരയായത്.

കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കോടതിയിലെത്തി തിരിച്ചുപോകുംവഴിയാണ് ഭര്‍ത്താവും സഹോദരങ്ങളും ചേര്‍ന്ന് യുവതിയെ തട്ടിക്കൊണ്്ടുപോയത്. ചാക്കില്‍ കെട്ടിയ നിലയില്‍ യുവതിയെ കണെ്്ടത്തിയത് നാട്ടുകാരാണ് സമീപത്തെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനില്‍ അറിയിച്ചത്. തുടര്‍ന്ന് പോലീസ് എത്തി യുവതിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.

യുവതിയുടെ ഭര്‍ത്താവ് പപ്പു ജയ്‌സ്വാളടക്കം എട്ടുപേരെ പ്രതികളാക്കി പോലീസ് കേസെടുത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Time limit is exhausted. Please reload the CAPTCHA.